• Bộ Nguồn Ubiquiti POE-48-24W-G
• ứng dụng cho việc cấp nguồn qua tín hiệu mạng cho camera, wifi, AP
• Nguồn POE-48-24W-G • Nguồn điện ra : 48 VDC - 0.5 A
• Nguồn điện vào : 90- 260 VAC - 0.4 A , 47 - 63 Hz